Dây nhảy quang MM-SC-LC/UPC-OM3-DX dài 1.5m Novalink cao cấp
 
     Dây nhảy quang  là dây trung chuyển tín hiệu để nối từ bộ converter sang thiết bị mô-đem. Dây nhảy quang multi-mode OM3 SC/UPC – LC/UPC novalink NV-61401 là một trong những loại dây quang
  sử dụng sợi cáp quang đơn mốt, khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play, hiệu quả nhất trên thị trường hiện nay
 
   
Dấu hiệu nhận biết của dây nhảy quang multimode chính là chúng có màu xanh (blue) khác với dây nhảy quang khác.

Dây nhảy quang SC-LC/UPC-MM-0M3-DX 1.5m Novalink cao cấp
   
  Tổng quan về sản phẩm

 Dây nhảy quang multi mode OM3 SC/UPC-LC/UPC 


      
Được thiết kế với kết cấu đơn giản nhưng không kém phần tinh tế và nhất là rất chắc chắn nên dây nhảy quang Multi mode OM3 SC-LC có thể dễ dàng sử dụng trong bất cứ điều kiện phơi dưới nhiệt độ cao hay là có thể chống chịu được sức kéo phù hợp trong quá trình lắp đặt và vận chuyển.

  
Patch cord  SC/UPC-LC/UPC-MM-OM3-DX novalink dài 1.5m NV-61401 được cấu tạo gồm 2 đầu nối được chia đều ở hai phía ở giữa là đoạn sợi quang. Ống nối được cấu tạo dạng trục, làm từ kim loại, sứ hoặc nhựa chất lượng cao có công dụng giữ chặt sợi quang. Thân đầu nối được làm bằng vật liệu nhựa, kim loại chứa ống nối được cố định với lớp vỏ ngoài bảo vệ và lớp chịu lực. Các khớp nối có chức năng cố định đầu nối quang kết nối đến các thiết bị khác.
Dây nhảy quang SC-LC/UPC-MM-0M3-DX 1.5m Novalink cao cấp

- D
ây nhảy quang multi-mode OM3 SC/UPC-LC/UPC novalink được sản xuât tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326. 

-  Ngoài ra
Patch cord multi-mode OM3 SC/UPC-LC/UPC novalink hỗ trợ đường truyền lên đến 10 Gigabit data
Dây nhảy quang SC-LC/UPC-MM-0M3-DX 1.5m Novalink cao cấp

Đặc điểm nổi bật 

  Dây nhảy quang 
multi-mode OM3 SC/UPC-LC/UPC novalink

 
  - Mã sản phẩm : NV-61401
  - Đầu nối phải: SC/UPC, MM 50/125, MM 62.5/125um
  - Đầu nối trái: LC/UPC, MM 50/125, MM 62.5/125um
  - Chiều dài: 1.5 m
  - Màu sắc   : màu xanh (blue)
  - Số lần kết nối: 1000 lần
  - Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
  - Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
  - Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông số kỹ thuật 


Dây nhảy quang SC-LC/UPC-MM-0M3-DX 1.5m Novalink cao cấp



Hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tư vấn tốt nhất


  CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

  Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

  Điện thoại: 0243.7265.177

  Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

  Website: phukienvienthong.com.vn

  Email:  Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

Sản phẩm cùng loại