Chi tiết sản phẩm

Mua Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nội ở địa chỉ nào uy tín

Trên thị trường hiện nay xuất hiện rất nhiều các sản phẩm Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nội với nhiều mức giá khác nhau. Nhưng liệu đơn vị nào cung cấp dây nhảy quang chất lượng tốt mà giá cả hợp lý. Đây là câu hỏi và cũng là băn khoăn của rất nhiều khách hàng. Một địa chỉ tin cậy uy tín chuyên cung cấp Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nội đó là Anh Hao Computer.

ThôDây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nộing tin sản phẩm Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nội

ü  Loại dây nhảy quang: Đơn mode (single mode)

ü  Đầu nối trái: LC/UPC

ü  Đầu nối phải: FC/UPC

ü  Đường kính Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nội là 3.0mm

ü  Độ dày lõi 9 microns

ü  Độ dày lớp vỏ: 125 microns, đơn mode 9/125 um

ü  Độ bền kéo dãn: tải trọng 100N

ü  Bề dày core SM: 9 microns

ü  Bề dầy Cladding: 125 microns

ü  Dây nhảy quang single mode chuẩn FC-LC Giá tốt nhất tại Hà Nội luôn có sẵn các loại như 3m,5m, 10m, 15m, 20m...

ü  Sản phẩm có màu vàng đặc trưng

Anh Hao Computer với nhiều năm kinh nghiệm trong lĩnh vực kinh doanh các sản phẩm mạng viễn thông chắc chắn sẽ mang đến cho bạn những sản phẩm dây nhảy quang SM chất lượng tốt nhất. Chúng tôi liên tục cập nhất những sản phẩm với đủ chủng loại, với nhiều độ dài khác nhau phù hợp với mọi nhu cầu của khách hàng. Quý khách cần báo giá dây nhảy quang hãy liên hệ với chúng tôi:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại