Chi tiết sản phẩm

Liên hệ với Anh Hao Computer để đặt mua Dây nhảy quang multi mode chuẩn ST-ST tiện ích chất lượng với giá ưu đãi nhất

Bạn đang tìm kiếm một địa chỉ uy tín để mua sản phẩm Dây nhảy quang multi mode chuẩn ST-ST tiện ích với số lượng lớn cho công trình cáp quang bạn đang thi công. Và bạn mong muốn mua đúng những sản phẩm dây nhảy quang chất lượng tốt nhất để đáp ứng các yêu cầu của công trình. Bạn hãy đến với Anh Hao Computer, bởi địa chỉ tin cậy này sẽ giúp bạn có được tất cả những gì bạn đang cần về sản phẩm. Hãy tham khảo những chia sẻ dưới đây của chúng tôi để có được quyết định đúng đắn nhất:

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang multi mode chuẩn ST-ST tiện ích

ü  Dây nhảy quang multi mode chuẩn ST-ST tiện ích chuẩn kết nối 2 đầu ST-ST

ü  Sản phẩm được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại, chất lượng tốt, bền chắc khi thi công

ü  Sợi đôi Duplex

ü  Dây được thiết kế thông minh, nhỏ gọn, trọng lượng không đáng kể nên việc thi công rất nhẹ nhàng, thuận tiện

ü  Vỏ Dây nhảy quang multi mode chuẩn ST-ST tiện ích giá tốt có màu vàng cam, đường kính 3.0 mm

ü  Tuân thủ tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

ü  Dây nhảy quang vượt qua tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế như JSC, IEC, Bellcore…nên chất lượng cũng như hiệu suất sử dụng rất cao

ü  Độ suy giảm tín hiêu: <0.2db

ü  Độ uốn cong: R>3cm

ü  Chiều dài đa dạng 3m, 5m, 10m, 15m, 20m…

Dây nhảy quang multi mode chuẩn ST-ST tiện ích

Hãy liên hệ ngay với Anh Hao Computer để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm cũng như báo giá chi tiết về các loại dây nhảy quang:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại