Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang multi mode chuẩn SC-SC giá rẻ chất lượng tốt chỉ có tại Anh Hao Computer

Dây nhảy quang multi mode chuẩn SC-SC giá rẻ là một trong số đó chúng thuộc loại dây Multimode và sử dụng trong việc kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống sử dụng đường truyền Multimode. Dây nhảy quang Multimode SC –SC có 2 đầu chuyển đổi là các đầu SC/UPC và được sử dụng phổ biến hiện nay. Để mua đúng các sản phẩm Dây nhảy quang multi mode chuẩn SC-SC giá rẻ chất lượng hãy đến với Anh Hao Computer, chúng tôi cam kết không làm bạn thất vọng.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang multi mode chuẩn SC-SC giá rẻ

ü  Loại sợi: Sợi đa mode

ü  Bước sóng: 850nm

ü  Đường kính Dây nhảy quang multi mode chuẩn SC-SC giá rẻ là 3.0mm

ü  Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

ü  Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

ü  Số lần kết nối: 1000 lần

ü  Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

ü  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

ü  Suy hao phản xạ: UPC >50 dB

ü  Màu sắc: Màu cam

ü  Chiều dài Dây nhảy quang multi mode chuẩn SC-SC giá rẻ chất lượng từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m ... tùy thuộc vào yêu cầu sử dụng của khách hàng

.Nếu bạn đang có nhu cầu hoặc quan tâm đến sản phẩm hãy liên hệ trực tiếp với Anh Hao Computer để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá cũng như các giải pháp tốt nhất khi lựa chọn sản phẩm dây nhảy quang phù hợp với công việc của bạn.


CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại