Chi tiết sản phẩm

Anh Hao Computer địa chỉ phân phối Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn SC-LC giá tốt tại Hà Nội uy tín, chất lượng

Là nhà phân phối chuyên cung cấp các loại dây nhảy quang, Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn SC-LC giá tốt tại Hà Nội chính hãng giá rẻ nhất toàn quốc Anh Hao Computer luôn là địa chỉ tin cậy và được nhiều khách hàng biết đến với các sản phẩm bán ra đảm bảo chất lượng cùng với cách phục vụ chuyên nghiệp. trong bài viết này Anh Hao Computer xin chia sẻ những thông tin hữu ích về sản phẩm Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn SC-LC giá tốt tại Hà Nội.

Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn SC-LC giá tốt tại Hà Nội

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn SC-LC giá tốt tại Hà Nội

ü  Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn SC-LC giá tốt tại Hà Nội đầu kết nối: SC/LC

ü  Kiểu sợi quang: Đa mode

ü  Bước sóng: 1310, 1550 nm

ü  Độ uốn cong: R = 3cm

ü  Đường kính cáp: 3.0mm

ü  Độ dày của dây nhảy quang MM multi mode chuẩn SC-LC giá tốt tại Hà Nội: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm

ü  Vỏ: làm bằng nhựa PVC (OFNR-rated)

ü  Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, Telcordia TM GR-326

ü  Tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

ü  Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

ü  Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

ü  Lực nghiền nát: 550N/cm

ü  Màu vỏ: da cam

Để hỏi đáp hay thắc mắc về các sản phẩm dây nhảy quang bạn hãy liên hệ với Anh Hao Computer theo các cách thức sau:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại