Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn LC-SC chất lượng sử dụng để làm gì?

Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn LC-SC chất lượng sử dụng để làm cầu nối giúp liên kết các ODF quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau, tủ phối quang. Sản phẩm mang lại sự thuận tiên và linh hoạt cho người sử dụng hệ thống cáp quang. Để mua Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn LC-SC chất lượng bạn chỉ cần đến với Anh Hao Computer, chúng tôi sẽ mang đến những sản phẩm, dịch vụ tuyệt vời nhất.

Thông tin Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn LC-SC chất lượng

ü  Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn LC-SC chất lượng chuẩn kết nối 2 đầu LC-SC

ü  Sản phẩm được sản xuất trên dây truyền công nghệ hiện đại, chất lượng tốt, bền chắc khi thi công

ü  Sợi đôi Duplex

ü  Khối lượng nhẹ, dễ sử dụng, linh hoạt

ü  Vỏ dây nhảy quang MM multi mode chuẩn LC-SC chất lượng cao cấp có màu vàng cam, đường kính 3.0 mm

ü  Độ suy giảm tín hiêu: <0.2dB

ü  Độ uốn cong: R>3cm

ü  Tuân thủ tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O

ü  Chiều dài đa dạng 3m, 5m, 10m, 15m… đáp ứng mọi nhu cầu khi đặt hàng

ü  Sản phẩm được cung cấp bởi Anh Hao Computer

Để biết thêm thông tin chi tiết về Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn LC-SC chất lượng hay các loại dây nhảy quang khác hãy liên hệ với Anh Hao Computer để được tư vấn và hỗ trợ:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

Sản phẩm cùng loại