Chi tiết sản phẩm

Lợi ích của Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn FC-ST

Có lẽ không phải ai cũng biết đến công dụng và lợi ích mà sản phẩm Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn FC-ST mang lại cho những công trình, dự án cáp quang. Chúng mang đến sự thân thiện, tiện dụng, linh hoạt cho người sử dụng hệ thống mạng cáp quang. Đặc biệt nó là cầu nối để gắn kết các liên kết mạng, các tủ phối quang hay các thiết bị truyền quang với nhau. Để giúp bạn hiểu rõ hơn về sản phẩm hãy tham khảo chia sẻ dưới đây của Anh Hao Computer.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn FC-ST

ü  Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn FC-ST Được thiết kế trên dây chuyền công nghệ hiện đại, đáp ứng các tiêu chuẩn trong nước và quốc tế

ü  Đường kính dây là 3.0mm, chuẩn hai đầu kết nối FC và ST

ü  Dây nhảy quang có kích thước nhỏ nên rất dễ sử dụng lắp đặt và đơn giản sửa chữa, thay thế khi có các sự cố xảy ra

ü  Loại sợi quang: Multimode, 50/125 um

ü  Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N

ü  Bề dày core SM: 9 microns

ü  Bề dày Cladding: 125 microns

ü  Bước sóng SM: 1300~1600nm

ü  Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 db

ü  Độ uốn cong: R ≥ 3cm

ü  Lực căng lớn nhất: ≤90N/cm

ü  Lực nghiền nát: ≤550N/cm

Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn FC-ST

ü  Dây nhảy quang MM multi mode chuẩn FC-ST chất lượng được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Telecommunication System…

Mọi thông tin chi tiết cần được giải đáp và tư vấn hãy liên hệ với Anh Hao Computer theo các cách thức sau:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại