Chi tiết sản phẩm

Cáp quang Single mode SM 12 sợi giá tốt tại Hà Nội chất lượng 

Sẽ rất khó khăn để bạn mua được các sản phẩm cáp quang chất lượng nếu bạn không hiểu rõ về sản phẩm. Và để giúp khách hàng mua đúng Cáp quang Single mode SM 12 sợi giá tốt tại Hà Nội chất lượng, chính hãng với giá thành hợp lý bạn hãy tham khảo những thông tin cơ bản về sản phẩm do Anh Hao Computer chia sẻ trong bài viết này. Những thông tin này sẽ rất hữu ích cho bạn khi mua hàng.

Thông tin chi tiết về Cáp quang Single mode SM 12 sợi giá tốt tại Hà Nội

Số sợi: 12 sợi quang Single Mode

Đường kính cáp: 11.3 x 21.3 mm

Cáp quang Single mode SM 12 sợi giá tốt tại Hà Nội được treo bằng dây thép bện chịu lực

Dây treo cáp bằng thép bện 7x1mm

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng

Cáp quang Single mode SM 12 sợi giá tốt tại Hà Nội chất lượng có lớp nhựa PolyEthylene bảo vệ bên ngoài

Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm

Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm)

Độ suy hao được trả về như ban đầu: 30 lần va đập

Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm

Trọng lượng cáp: 176 kg/km

Phân phối giá tốt tại Anh Hao Computer

Cáp quang Single mode SM 12 sợi giá tốt tại Hà Nội

Những thông tin cơ bản về Cáp quang Single mode SM 12 sợi giá tốt tại Hà Nội Anh Hao Computer chia sẻ trên đây sẽ giúp bạn dễ dàng tìm kiếm được sản phẩm hữu ích, nếu bạn còn bất cứ thắc mắc nào khi chọn mua cáp quang hãy liên hệ ngay với chúng tôi để được giải đáp:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0936.824.000

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại