Chi tiết sản phẩm

Bạn nên mua Cáp quang 12 sợi Single mode chất lượng cho công trình ở đâu tại Hà nội?

Có rất nhiều các kỹ thuật viên đang tìm kiếm một địa chỉ tin cậy cung cấp các sản phẩm Cáp quang, cáp Single mode SM 24 sợi vina cáp chất lượng tốt để thi công công trình. Và đặc biệt hơn là sản phẩm có xuất xứ rõ ràng với giá thành cạnh tranh.

Địa chỉ tin cậy mà bạn nên đến đó là Anh Hao Computer, với hơn 10 năm kinh nghiệm chắc chắn sẽ mang đến cho bạn sự hài lòng. Dưới đây là chia sẻ của chúng tôi về thông tin của Cáp quang, cáp Single mode SM 24 sợi vina cáp cao cấp.

Cấu trúc của Cáp quang, cáp Single mode SM 24 sợi vina cáp

·        Bước sóng hoạt động của sợi Cáp quang, cáp Single mode SM 24 sợi vina cáp là 1310nm và 1550nm

·        Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang được làm theo công nghệ ống đệm lỏng

·        Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước

·        Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm

·        Vỏ được làm từ PolyEthylene bảo vệ ngoài

·        Dây treo cáp bằng thép bện 7x1mm

·        Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quang phần tử chịu lực trung

·        Cáp quang, cáp Single mode SM 24 sợi vina cáp được sử dụng như cáp treo hình số 8 

Thông số kỹ thuật Cáp quang Single mode 24 sợi vina cáp

·        Số sợi: 24 sợi quang Single Mode

·        Đường kính cáp: 11.3 x 21.3 mm

·        Sản phẩm cáp quang này đáp ứng các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITU-T G.652, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN68-160 1996

·        Bán kính uốn cong nhỏ nhất: khi lắp đặt là 300mm và sau khi lắp đặt là 250mm

·        Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm

·        Sức bền kéo: khi lắp đặt là 3500N và sau khi lắp đặt là 2000N

·        Sức chịu va đập: E=10Nm, r =150mm

·        Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C

·        Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C

·        Trọng lượng cáp: 176 kg/km

Để sở hữu Cáp quang, cáp Single mode SM 24 sợi vina cáp chất lượng bạn chỉ cần liên hệ với Anh Hao Computer theo các cách thức sau, còn chất lượng và giá cả chúng tôi cam kết sẽ khiến bạn hài lòng:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0936.824.000

Website: http://phukienvienthong.com.vn/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại