Chi tiết sản phẩm

Chuyên cung cấp Bộ chuyển đổi quang điện UT-2601 tiện ích với giá thành cạnh tranh

Bộ chuyển đổi quang điện UT-2601 tiện ích được rất nhiều người lựa chọn bởi nó sở hữu rất nhiều tính năng hữu ích. Sản phẩm này được Anh Hao Computer nhập khẩu và phân phối trên thị trường với giá thành ưu đãi nhất. Chúng tôi luôn cam kết mang đến các sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện UT-2601 tiện ích, chất lượng với giá cả phải chăng, mang đến sự hài lòng khi sử dụng sản phẩm. Dưới đây là những thông tin cơ bản về sản phẩm mà Anh Hao Computer muốn chia sẻ, giúp bạn hiểu rõ hơn về sản phẩm này.

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện UT-2601 ứng dụng trong công nghiệp

Bộ chuyển đổi quang điện UT-2601 tiện ích thiết kế cho các ứng dụng trong công nghiệp, bảo vệ theo chuẩn IP30

Tương thích chuẩn:  IEEE802.1 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX, IEEE802.3 100Base-FX

Bước sóng quang: 850nm, 1310 nm, 1550nm

Cổng quang: 100 basefx (tùy chọn đầu nối SC/ST)

·        Single-mode: 20, 40, 60, 80, 120Km, tùy chọn

·        Multi-mode: 2,5Km, tùy chọn

·        Cổng RJ45:  tự động kết nối 10/100baset(X), chế độ làm việc F /H

Cổng quang 100Base-FX:

·        Single-mode: 155Mbps, 1310nm, 20Km, sản lượng trung bình ≥-12dbm, độ nhạy ≤-36dbm

·        Multi-mode: 155Mbps, 1310nm, 2Km, sản lượng trung bình ≥-18dbm, độ nhạy ≤-35dbm

Vỏ hợp kim cường lực có độ bền cao

Kích thước: 103mm×78mm×32mm (H×W×D)

Tự động kết nối MDI/MDI-X 10/100M, F/H duplex

Khoảng nhiệt độ làm việc 40 đến 75 ° C

Cách thức sở hữu những bộ chuyển đổi quang điện với chất lượng tuyệt vời cam kết chất lượng khi sử dụng đó là hãy liên hệ với Anh Hao Computer:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Website: http://phukienvienthong.com.vn/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại