Chi tiết sản phẩm

Để giúp quý khách hàng hiểu rõ hơn về sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1200S25 cao cấp Anh Hao Computer xin chia sẻ những thông tin chi tiết nhất qua bài viết dưới đây.

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện OPT chất lượng cao 1200S25

Bộ chuyển đổi 1200S25 cho khoảng cách truyền cáp quang là 25km

Bước sóng quang (nm): TX-1310, RX-1550

Đầu nối điện: RJ45

Đầu nối quang: SC, FC

Loại cáp Single Mode: Dual Fiber

Tốc độ truyền dữ liệu lên đến 10/100 Mbps

Bộ chuyển đổi quang điện có đèn LED báo hiệu khi thiết bị hoạt động

Chuẩn giao tiếp: 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x

Điện áp: 100 to 240VAC 50 to 60Hz

Kích thước: 94 x 70 x 26mm (D x W x H)

Trọng lượng: 500 (g)

Các chức năng chính của Bộ chuyển đổi quang điện OPT chất lượng cao 1200S25

Hỗ trợ tự động kết nối MDI/MDI-X, tự động tương thích 10M/100M

Hỗ trợ các truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex

Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt

Bộ chuyển đổi quang điện OPT chất lượng cao 1200S25 tương thích chuẩn IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100 Base-TX/FX

Sử dụng nguồn AC hoặc DC

Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK200)

Bộ chuyển đổi quang điện OPT 1200S25 cao cấp mở rộng khoảng cách từ 2Km (Multi mode) lên 120Km (Single mode)

Hãy liên hệ với Anh Hao Computer chúng tôi để được giải đáp một cách chi tiết nhất khi mua các sản phẩm quang điện cho công trình của bạn:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Website: http://phukienvienthong.com.vn/

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại