Chi tiết sản phẩm

Thông tin dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC dài 3m chất lượng

Dây patch cord quang  ST/UPC-ST/UPC-3m - Multimode Duplex được ứng dụng trong truyền hình cáp (CATV), Hệ thống cáp quang viễn thông (Fiber Optic Telecommunication System), Mạng truy nhập cáp sợi quang (Fiber Optic Access Network), Mạng cục bộ (LAN), Hệ thống truyền dẫn cáp sợi quang (Fiber Optic Transmission System), Truyền tín hiệu quang (Fiber Optic Data Transmission), Thủ tục đo kiểm cáp sợi quang (Fiber Optic Test Procedure), Metro, Thiết bị mạng đầu cuối (Active Device Termination), Dịch vụ viễn thông băng thông rộng (FTTH) hay các mạng băng thông rộng sử dụng cáp quang (FTTx) 

Công dụng của Dây nhảy quang ST-ST Multimode Duplex

Dây nhảy quang ST/UPC-ST/UPC-3m chuân  Multimode Duplex được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng cáp quang với nhau, hoặc để kết nối giữa các ODF, tủ hộp phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang Switch, Router. Dây nhảy quang ST-ST Multimode Duplex mang lại sử linh hoạt và thuận tiện cho người sử dụng hệ thống mạng cáp quang.

Thông số kỹ thuật của 

Dây nhảy quang ST-ST Multimode Duplex

Suy hao phản xạ (Return loss)

>50 dB

Suy hao tiếp xúc (Insert loss)

<0.4 dB

Độ bền kéo (Tensile strain)

200N trong lúc lắp đặt

100N trong lúc sử dụng

Bán kính uốn cong nhỏ nhất (Min. bending radius)

50mm trong lúc lắp đặt

30mm trong lúc sử dụng

Độ bền nén (Crush)

500N/cm ngắn hạn

100N/cm thường xuyên

Độ bền va đập (Thế năng 0.74Nm/ Bán kính đầu búa r=25mm)

20 Lần

Nhiệt độ

-40 ºC đến 75ºC trong lúc lắp đặt

-40 ºC đến 75ºC trong lúc sử dụng

-40 ºC đến 80ºC trong lúc lưu kho

 

Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ:

CÔNG TY TNHH XNK VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 04.37755323 – 04.22017567

Hotline: 0904.331.240 / 0989.37.00.91

Mail: xnkanhhao@gmail.com / kinhdoanhanhhao@gmail.com

Sản phẩm cùng loại