Chi tiết sản phẩm
  1. Giới thiệu Dây nhảy quang Multimode OM3 chuẩn MPO-MPO:

Dây nhảy quang loại Multimode OM3 chuẩn đầu nối MPO hay gọi là Patch Cord MPO là loại dây nhảy chuyên dụng cho các thiết bị yêu cầu kết nối tín hiệu với tốc độ cao, Dây nhảy quang MPO được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống: Mạng viễn thông, truyền thông dữ liệu , Hệ thống truy cập mạng quang băng thông rộng, hệ thống CATV, các thiết bị chuyển mạch kết nối.

Dây nhảy quang MPO / MPO 10M

Dây nhảy quang đầu nối MPO sử dụng cáp sợi quang Multimode 50/125um 8 lõi cho tốc độ kết nối lên đến 40Gbps, khoảng cách không giới hạn, đặt hàng chiều dài theo yêu cầu.

Viễn Thông Xanh chuyên nhập khẩu dây nhảy quangcác loại với các đầu nối như MPO, MTP, MT-RJ.. và tất các các loại dây nhảy quang thông dụng như dây nhảy quang Single mode, Dây nhảy quang Multimode OM1, OM2, OM3 đặt hàng nhanh trong ngày, giá rẻ chất lượng cao, tất cả sản phẩm của Viễn Thông Xanh đều đảm bảo test xuất xưởng và có bảo hành miễn phí.
 

 Thông Số Kỹ Thuật

 1.MM MPO-MPO simplex fiber optic patch cord

 2.High retum loss 

 3.Low insertion loss 

 4.High repeatability 

Type/Performance

Singlemode(APC polish)

Multimode(PC / Flat Polish)

 

Standard

Elite Low Loss

Standard

Elite Low Loss

Maximum Insertion Loss

≤ 0.75dB

≤ 0.35dB

≤ 0.60dB

≤ 0.35dB

Return Loss

≥ 50dB

N/A

Operating Temperature

-40°C to 80°C

40°C to 80°C

Test Wavelength

1310nm

850nm

 
 
Sản phẩm cùng loại