Chi tiết sản phẩm
Dây nhảy quang chuẩn LC/UPC – LC/UPC MM Duplex: Chuyên dùng để nối  Truyền hình ăng-ten cộng đồng, hoạt động thiết bị cuối, các mạng viễn thông, tàu điện ngầm, mạng nội bộ (LANs), các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs). hoặc nối thừ Switch quang vào hộp phối quang ODF hoặc vào converter quang chất lượng cao, với chiều dài tùy chọn.

Thông số kỹ thuật

Đường kính cáp

 3.0mm, 2.0 mm

Độ dày

 Lõi: 9 microns                 

 Lớp vỏ: 125 microns

 9/125 µm           

Vỏ

 PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ

 Cam

Chiều dài

 3m, 5m, 10m, 15m, ……(theo yêu cầu của khách hàng)  

Độ uốn cong

R = 3cm

Lực căng lớn nhất

90N/cm

Lực nghiền nát

550N/cm

 Dây nhảy quang chuẩn LC/UPC-LC/UPC-MM- 3m Duplex

Thông số chi tiết        

Tham số

Đơn vị

LC, LC

Single Mode, Multi Mode

PC

UPC

APC

Suy hao chèn

dB

≤0.3

≤0.3

≤0.3

Suy hao phản hồi

dB

≥ 45

≥ 50

≥ 55

Bước sóng

nm

850, 1310, 1550

Nhiệt độ làm việc

ºC

-40~+75

Nhiệt độ bảo quản

ºC

-40~+85


Dây nhảy quang chuẩn LC-UPC-LC/UPC MM chúng tôi có thể sản xuất chiều dài tùy theo yêu cầu của khách hàng từ 1.5m đên 100m với chất lượng đảm bảo đươc test tất cả trước khi xuất xưởng .

Mọi thông tin chi tiết vui lòng liên hệ: 

CÔNG TY TNHH XNK VÀ THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO 

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội 

Điện thoại: 04.37755323 – 04.22017567

Sản phẩm cùng loại