Chi tiết sản phẩm

Dây nhảy quang SM single mode chuẩn SC-SC cao cấp

Trong bài viết này Anh Hao Computer xin chia sẻ tới quý khách hàng sản phẩm Dây nhảy quang SM single mode chuẩn SC-SC cao cấp với nhiều tính năng và ứng dụng. Để hiểu rõ hơn về sản phẩm hãy tham khảo những chia sẻ dưới đây của chúng tôi.

Thông tin số kỹ thuật Dây nhảy quang SM single mode chuẩn SC-SC cao cấp

ü  Lõi sợi quang (Core diameter): SM: 9/125 um

ü  Suy hao chèn (Insertion Loss): < 0,2dB

ü  Số lần đấu nối: 1000 lần

ü  Nhiệt độ hoạt động: -400C -> +800C

ü  Lực kéo căng: >100N

Đặc điểm sản phẩm Dây nhảy quang SM single mode chuẩn SC-SC cao cấp

ü  Suy hao chèn thấp (Insertion Loss)

ü  Đường kính dây 3.0mm / 2.0mm / 0.9mm

ü  Đáp ứng tiêu chuẩn suy hao phản hồi (Return Loss)

ü  Chiều dài dây nhảy quang tùy chọn: 1m, 3m, 5m, 10m, 20m...

ü  Đáp ứng các tiêu chuẩn IEC 60874-10, TIA/EIA-604-4A, Telcordia GR-326-CORE

ü  Phân phối tại Anh Hao Computer

Ứng dụng Dây nhảy quang SM single mode chuẩn SC-SC cao cấp

Mạng viễn thông

ü  CATV & CCTV

ü  FTTH (Fiber To The Home)

ü  Thiết bị đo kiểm viễn thông

ü  Mạng truyền số liệu

ü  Mạng LAN, WAN

Anh Hao Computer chuyên cung cấp các sản phẩm dây nhảy quang SM với các chuẩn kết nối như SC, LC, FC, ST…với chiều dài tùy chọn. để đặt mua sản phẩm bạn hãy liên hệ với Anh Hao Computer:chúng tôi sản xuất theo đơn đặt hàng của quý khách theo 

Dây nhảy quang SM single mode chuẩn SC/UPC-SC/UPC cao cấp

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại