Chi tiết sản phẩm

Anh Hao Computer chuyên bán buôn, bán lẻ Dây nhảy quang MO3 MM LC-LC chất lượng cao, giá thành rẻ

Dây nhảy quang MO3 MM LC-LC chất lượng cao được ứng dụng vô cùng rộng rãi và phổ biến trong thực tế với nhiều tiện ích. Sản phẩm này được bán rất nhiều trên thị trường nhưng không phải đơn vị nào cùng phân phối các sản phẩm chất lượng. Chính vì thế để mua đúng Dây nhảy quang MO3 MM LC-LC chất lượng cao bạn hãy đến với Anh Hao Computer. Bởi chúng tôi cam kết chỉ bán dây nhảy quang chất lượng, rõ nguồn gốc, không bán hàng kém chất lượng.

Thông tin sẩn phẩm Dây nhảy quang MO3 MM LC-LC chất lượng cao

ü  Loại dây nhảy quang: MO3 multimode

ü  Đầu kết nối chuẩn: LC-LC

ü  Đường kính Dây nhảy quang MO3 MM LC-LC chất lượng cao lần lượt là 2.0mm và 3.0mm

ü  Đường kính sợi quang bên trong là 50 um

ü  Vỏ bọc bên ngoài được làm bằng LSZH hoặc HPDE một chất nhựa dẻo dai, chống cháy

ü  Loại dây nhảy quang MO3 được sử dụng để kết nối hộp phối quang với bộ chuyển đổi quang điện hoặc modul

ü  Tốc độ truyền dẫn của Dây nhảy quang MO3 MM LC-LC chất lượng cao tiện ích lên đến 10GB

ü  Bước sóng hoạt động: 850 nm

ü  Màu sắc: màu xanh

ü  Chiều dài dây từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m…

Với tiêu chí cam kết vì lợi ích khách hàng Anh Hao Computer đảm bảo cung cấp các sản phẩm dây nhảy quang với chất lượng tốt nhất, giá thành rẻ nhất trên toàn quốc. Quý khách hàng có thể trực tiếp liên hệ với chúng tôi theo các cách dưới đây để đặt hàng hoặc nhận được tư vấn hỗ trợ về sản phẩm:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

 

Sản phẩm cùng loại