Chi tiết sản phẩm

 Dây nhảy quang MO3 MM đầu kết nối SC-ST tiện ích

Trong bài viết này Anh Hao Computer xin giới thiệu đến quý khách hàng sản phẩm Dây nhảy quang MO3 MM đầu kết nối SC-ST tiện ích được nhiều nhân viên kỹ thuật ngành cáp quang sử dụng để thi công những công trình cao cấp, đòi hỏi các yêu cầu kỹ thuật khắt khe. Dưới đây là chia sẻ của chúng tôi về thông tin của sản phẩm.
Dây nhảy quang MO3 MM đầu kết nối SC-ST tiện ích

Thông số kỹ thuật sản phẩm Dây nhảy quang MO3 MM đầu kết nối SC-ST tiện ích

ü  Đầu kết nối: SC-ST

ü  Dây nhảy quang MO3 MM đầu kết nối SC-ST tiện ích mang lại sự thuận thiện và linh hoạt cho người sử dụng hệ thống mạng quang

ü  Dây nhảy quang MO3 này hỗ trợ 10 Gigabit data

ü  Lớp vỏ bọc của dây là 125 micron

ü  Đường kính lõi thực tế là 62.5 micron

ü  Hai đầu của Dây nhảy quang MO3 MM đầu kết nối SC-ST tiện ích giá rẻ đã có gắn sẵn các đầu nối cáp quang: SC, ST

ü  Bước sóng: 850nm

ü  Độ uốn cong: R ≥ 3cm

Vì sao nên mua sản phẩm Dây nhảy quang MO3 MM đầu kết nối SC-ST tiện ích tại Anh Hao Computer?

ü  Anh Hao Computer luôn bán sản phẩm đúng thông tin đã cập nhật trên website

ü  Bảo hành dài hạn

ü  Nói không với hàng kém chất lượng, không có nguồn gốc xuất xứ

ü  Giao hàng tận nơi trên toàn quốc

ü  Đội ngũ tư vấn nhiệt tình, có trình độ chuyên môn chắc chắn mang đến những sản phẩm tốt nhất đến tay người tiêu dùng

Đừng ngần ngại mà hãy liên hệ ngay với Anh Hao Computer để được tư vấn và hỗ trợ một cách nhanh chóng nhất:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

Sản phẩm cùng loại