Chi tiết sản phẩm

Anh Hao Computer cung cấp nhiều sản phẩm dây nhảy quang, Dây nhảy quang MO3 chuẩn FC-LC giá tốt tại Hà nội tiện ích, đa dạng

Anh Hao Computer liên tục cập nhật các sản phẩm dây nhảy quang mới nhất, với nhiều mẫu mã đa dạng mang đến cho quý khách hàng nhiều sự lựa chọn. Một trong số đó là sản phẩm Dây nhảy quang MO3 chuẩn FC-LC giá tốt tại Hà nội. Sản phẩm với nhiều độ dài khác nhau được ứng dụng phổ biến trong các thiết bị chuyển đổi quang điện, thiết bị thiết bị viễn thông… Đề hiểu rõ hơn về sản phẩm Anh Hao Computer xin chia sẻ những thông tin dưới đây.

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang MO3 chuẩn FC-LC giá tốt tại Hà nội

Loại dây: MO3

Đầu kết nối: FC-LC

Kiểu sợi của dây nhảy quang MO3 chuẩn FC-LC giá tốt tại Hà nội 50/125µm

Khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng – plug and play

Tuân theo các chuẩn JSC, IEC, Bellcore, telcordiatm GR-326

Độ suy giảm tín hiệu: ≤0.2 db

Bước sóng: 850nm

Độ uốn cong: R ≥ 3cm

Dây nhảy quang MO3 chuẩn FC-LC giá tốt tại Hà nội hỗ trợ 10 Gigabit data

Dây nhảy quang MO3 có vỏ mầu xanh

Chiều dài: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 25m, 30m

Anh Hao Computer là nhà phân phối các dây nhảy quang chính hãng trên thị trường. Chúng tôi luôn sẵn sàng tư vấn mọi thắc mắc của quý khách hàng. Hãy đến ngay với Anh Hao Computer để nhận được những sản phẩm chất lượng tốt nhất cùng phong cách phục vụ chuyên nghiệp:

CÔNG TY TNHH XNK & THƯƠNG MẠI ÁNH HÀO

Địa chỉ: 164 Phố Chùa Láng - Đống Đa - Hà Nội

Điện thoại: 0243.77.55.323

Hotline: 0989.370.091 / 0904.331.240

Email: Kinhdoanhanhhao@gmail.com - xnkanhhao@gmail.com

Sản phẩm cùng loại